P&C FARMS / Ufugaji wa Kuku

Kutoka shambani hadi mahitaji ya kila siku.

Fahamu mwelekeo wetu wa ufugaji wa kuku, uzalishaji wa mayai na bidhaa zinazohusiana.

Ufugaji wa kuku
Maeneo tunayolenga

Ufugaji wa Kuku

Fahamu mwelekeo wetu wa ufugaji wa kuku, uzalishaji wa mayai na bidhaa zinazohusiana.

  • Ufugaji wa kuku
  • Uzalishaji wa mayai
  • Bidhaa za kuku

Upatikanaji wa bidhaa na taarifa za shughuli utathibitishwa na timu ya P&C Farms.

Wasiliana na timu yetu
Picha ni za mfano wa shughuli za kilimo na ufugaji; si picha zilizothibitishwa za P&C Farms.