KARIBU P&C FARMS
Ufugaji bora. Kesho iliyo bora.
Mtazamo wa kisasa katika ufugaji wa kuku, ng’ombe wa maziwa na mbuzi, Kigamboni, Tanzania.
FAHAMU HADITHI YETU ↓SISI NI NANI
Mizizi katika asili. Ukuaji wenye malengo.
P&C Farms inaleta pamoja maeneo matatu muhimu ya ufugaji — kuku, ng’ombe wa maziwa na mbuzi. Fahamu shughuli zetu na wasiliana nasi kuhusu bidhaa na fursa za ushirikiano.
Soma zaidiTUNACHOFANYA
Maeneo matatu. Lengo moja.
Fahamu maeneo ya ufugaji yanayounda msingi wa P&C Farms.
MISINGI YETU
Asilia. Yenye Lishe. Ya Kuaminika.
Maono ya kilimo na ufugaji yanayoongozwa na utunzaji wa ardhi, mifugo na watu tunaowahudumia.
01
Asilia
Kuthamini ardhi na mbinu bora za ufugaji.
02
Yenye lishe
Kujali ubora na thamani ya bidhaa za shambani.
03
Ya kuaminika
Kujenga uaminifu kupitia uthabiti na mawasiliano ya wazi.
P&C FARMS · TANZANIA
Tuzungumze kuhusu ushirikiano.
Ungependa kujua zaidi kuhusu shughuli, bidhaa au fursa za kushirikiana nasi? Karibu tuwasiliane.
